Labarai

  • Abubuwa suna shirin adanawa a cikin amintaccen wuta

    Abubuwa suna shirin adanawa a cikin amintaccen wuta

    Akwai dalilin da ya sa wayar da kan wuta ke karuwa da kuma dalilin da yasa lafiyar wuta ta zama wani muhimmin bangare na aminci na gida da kasuwanci.Yayin da al'umma da yanayin rayuwa ke inganta kuma mutane suna da mafi mahimmancin abubuwan da suke daraja, suna kare su daga sata ko kuma daga haɗari kamar ...
    Kara karantawa
  • Amfanin samun amintaccen wuta

    Amfanin samun amintaccen wuta

    Tsaron gobara yana da mahimmanci kuma ana ci gaba da wayar da kan jama'a game da mahimmancin kariya, ga rayuwar mutum, da kuma kayansa.Hana gobara da kubuta daga gobara matakai ne na farko na ceton rai amma yin shiri yana da mahimmanci don kare kayansa.Samun...
    Kara karantawa
  • Guarda kashe-kan-shirfi mai hana wuta amintaccen layi

    Guarda kashe-kan-shirfi mai hana wuta amintaccen layi

    Yayin da al'umma da yawan jama'a ke karuwa kuma yawan yawan jama'a ke karuwa a duniya, hadarin gobarar da ke faruwa a kusa da ku zai yi girma.Saboda haka, wayar da kan wuta yana ƙara zama mahimmanci.Sanin yadda ake hana gobara da kubuta daga gobara yanzu ilimi ne mai mahimmanci amma bein...
    Kara karantawa
  • Ana amfani da shi don lafiyayyen wuta

    Ana amfani da shi don lafiyayyen wuta

    Tsaron wuta yana da mahimmanci koyaushe kuma wayar da kan kariyar kayan yana haɓaka.Tsaro mai hana wuta yana ɗaya daga cikin mahimman abubuwan da zasu taimaka maka don samun kariya da kiyaye kayanka daga lalacewar zafi.Muna duban yadda ake amfani da amintaccen wuta kuma kuna iya ganin dalilin da yasa yakamata ku kasance…
    Kara karantawa
  • Me ke sa wuta lafiya?

    Me ke sa wuta lafiya?

    Koyaushe ana haɓaka wayar da kan kashe gobara ba ɗaya a duk ƙasashe kuma mutane suna ƙara fahimtar cewa kayansu da mahimman takaddun suna buƙatar kariya daga wuta.Wannan yana sanya samun kariya ta wuta ta zama muhimmin kayan ajiya don kariya daga lalacewa daga zafi, don haka t ...
    Kara karantawa
  • Me ke faruwa bayan gobara?

    Me ke faruwa bayan gobara?

    Yayin da al'umma ke girma da haɓakawa, mutane suna ƙara fahimtar mahimmancin kare kayansu da kayansu.Gobarar gida dai ta zama sanadin lalacewar kayyakin jama'a da dukiyoyi masu daraja.Samun akwati mai kariya daga wuta ya zama larura don kariya daga waɗannan yanayi don ...
    Kara karantawa
  • Yaya gobarar gida ke yaduwa?

    Yaya gobarar gida ke yaduwa?

    Yana ɗaukar kusan daƙiƙa 30 don ɗan ɗan kunna wuta ya zama cikkaken wuta wanda ke cinye gida tare da yin barazana ga rayuwar mutanen da ke ciki.Alkaluma sun nuna cewa gobara na janyo asarar rayuka a bala’o’i da kuma asarar dukiya mai yawa.Kwanan nan, gobara ta zama mo...
    Kara karantawa
  • Wane ƙimar wuta kuke buƙata a cikin amintaccen ku?

    Wane ƙimar wuta kuke buƙata a cikin amintaccen ku?

    Lokacin da mutane suka sayi amintaccen wuta, ɗayan mahimman abubuwan da mutane sukan yi la'akari da su akai-akai shine abin da ƙimar wuta ke buƙata don samun kariya.Babu wata amsa mai sauƙi amma a ƙasa muna ba da jagora kan abin da za a zaɓa da abubuwan da ke tattare da hakan na iya yin tasiri ga ...
    Kara karantawa
  • Bambanci tsakanin juriyar wuta, juriya da gobara

    Bambanci tsakanin juriyar wuta, juriya da gobara

    Kare takardu da kayayyaki daga wuta yana da mahimmanci kuma fahimtar wannan mahimmanci yana girma a duniya.Wannan alama ce mai kyau yayin da mutane suka fahimci cewa rigakafi da kariya fiye da yin nadama lokacin da wani hatsari ya faru.Duk da haka, tare da wannan karuwar bukatar docum ...
    Kara karantawa
  • Tarihin Tsaron Wuta

    Tarihin Tsaron Wuta

    Kowa da kowace kungiya na bukatar kayansu da kayansu masu daraja a kiyaye su daga wuta kuma an ƙera mashin kariya daga wuta don kariya daga haɗarin wuta.Tushen gina amintattun kayan wuta bai canza sosai ba tun ƙarshen ƙarni na 19.Ko da a yau, mafi yawan abubuwan da ba za a iya hana wuta ba.
    Kara karantawa
  • Wuraren gwaji na Guarda da dakin gwaje-gwaje

    Wuraren gwaji na Guarda da dakin gwaje-gwaje

    A Guarda, muna ɗaukar aikinmu da mahimmanci kuma muna aiki tuƙuru don samar da samfuran inganci ga abokan cinikinmu da rarrabawa a duk duniya don haka masu siye a duk faɗin duniya zasu iya kare abin da ya fi dacewa kuma su sami kwanciyar hankali.Muna saka hannun jari sosai a cikin injiniyoyinmu da R&D kuma muna haɓaka ƙarfi sosai…
    Kara karantawa
  • Minti na Zinariya - Gudu daga gidan wuta!

    Minti na Zinariya - Gudu daga gidan wuta!

    An yi fina-finai da yawa game da bala'in gobara a duniya.Fina-finai kamar "Backdraft" da "Ladder 49" suna nuna mana yanayin bayan fage kan yadda gobara za ta iya bazuwa cikin sauri da cinye duk abin da ke hanyarta da ƙari.Kamar yadda muka ga mutane suna gudu daga wurin da gobarar ta tashi, akwai wasu zababbu, wadanda suka fi girmama mu...
    Kara karantawa