Wuraren gwaji na Guarda da dakin gwaje-gwaje

A Guarda, muna ɗaukar aikinmu da mahimmanci kuma muna aiki tuƙuru don samar da samfuran inganci ga abokan cinikinmu da rarrabawa a duk duniya don haka masu siye a duk faɗin duniya zasu iya kare abin da ya fi dacewa kuma su sami kwanciyar hankali.Muna saka hannun jari mai yawa a cikin injiniyoyinmu da R&D kuma muna haɓaka haɓakawa da gwada sabbin ƙira, kayan, ƙira, gine-gine da samfuran.Ba kawai mu canza abubuwa ta hanyar kwaskwarima ta yadda zai bambanta ba ko kuma mu kwaikwayi abin da ke kasuwa.Muna ƙirƙira!Injiniyoyinmu da ƙungiyarmu sun himmatu sosai don haɓaka sabbin samfura da gine-gine da haɓaka kan wanzuwa ta yadda zai iya zama mafi kyawun samfuri.Ɗaya daga cikin manyan hanyoyin da muke aiwatarwa shine gwaji kuma muna gwadawa a matakai daban-daban na tsarin R&D.Me yasa muke ɗaukar kanmu ƙwararrun masu ba da sabis namasu kare wutakumakariya mai hana wuta da ruwashine kayan aikin cikin gida dole ne mu shiga cikin daidaitaccen gwaji.A ƙasa muna yin la'akari da wasu kayan aikin gida da muke da su waɗanda muke amfani da su yayin haɓakarmu, da kuma hanyoyin aiwatar da ingancinmu da ƙima.

 

Tanderun na'urar kwamfuta yana ba mu damar sake haifar da wuta kamar yanayi don gwada ƙarfin hana wuta na ɗakunan ajiyar mu.Hanyoyin gwaji da muke bi sun haɗa da ƙa'idodin duniya kamar UL-72, JIS 1037-2020, GB/T16810.Yana ba mu damar ganin yanayin zafi a ciki yayin aikin gwaji kuma zamu iya gwada mintuna 30, awa 1, awanni 2 ko ma tsayin tsayin daka, kuma ana sarrafa zafin wutar tanderu don bin yanayin zafin lokacin tanderu kuma yanayin tanderun na iya tafiya gabaɗaya. har zuwa 1200 digiri C da.Ana amfani da wannan tanderun lokacin haɓaka sabbin samfura ko sabbin gine-gine ko ƙira don mu ga yadda aikin ya bambanta da tweak da gwaji.Hakanan ana amfani dashi don kimanta inganci.

 

 gwaji tanderu da wuta

Har ila yau, muna da tankin gwaji inda za mu iya gwada ikon hana ruwa na safes.Tankin gwaji yana da cikakken haske wanda ke ba mu damar lura yayin da gwajin ke gudana.Za mu iya gwada zurfafawa iri-iri da lokaci kuma rig yana ba mu damar matsar da aminci sama da ƙasa ba tare da aiki mai wahala ba.

 

tankin gwajin ruwa

Kamfanonin masana'antu na Guarda kuma suna da ƙayyadaddun dakin gwaje-gwaje tare da kayan gwaji iri-iri ciki har da na'urorin gwaji na sufuri, gwajin gwajin juzu'i, masu gwajin ƙarfin ƙarfi, zafi da ɗakunan zafi, PCB rigs, kayan aunawa, injunan kimanta kayan aikin RoHS da kuma ƙungiyar ma'aikata waɗanda. zai iya haɓakawa da yin na'urorin gwaji kamar yadda ake buƙata.

 

 dakin gwaje-gwaje

 

A Guarda, muna da mahimmanci game da haɓakawa da yin amintattun abubuwan da suka dace kuma sun zarce ka'idodin masana'antu kuma muna ci gaba da kashe lokaci da ƙoƙari don haɓakawa da haɓaka sabbin abubuwa waɗanda za su iya taimaka wa mutane su kare abin da ya fi dacewa, ya kasance daga kowane irin haɗari ciki har da wuta da wuta. ruwa.Bincika ta gidan yanar gizon mu don ƙarin cikakkun bayanai game da mu kuma ku duba ta cikin kewayon samfuran samfuran mu da suka haɗa dakariya mai hana wuta da ruwaƙirji don zaɓinku.Idan kuna da ra'ayi kuma kuna son gano ta, sabis ɗin kantin mu na tsayawa ɗaya zai iya taimaka muku samun ta daga takarda zuwa ainihin samfuri.


Lokacin aikawa: Oktoba 18-2021