Akwai hanyar kullewa yayin siyan amintaccen mai hana wuta a 2022

Kariyar wuta ta zama babban abin da ake bukata yayin la'akari da ajiyar tsaro don abubuwa masu mahimmanci, abubuwa masu mahimmanci da takardu.A cikin 'yan kasidu na ƙarshe, mun wuce ta motsin abubuwan da ke buƙatar yin la'akari yayin siyan saboakwatin lafiyayyen wutako dai maye gurbin ko ƙara sabo.Hakanan za'a yi la'akari da zaɓin nau'in tsarin kulle da zaku samu akan amintaccen wuta kuma wannan ya bambanta sosai kuma yana iya bambanta dangane da kasafin ku da buƙatun ku.

 

Tabbatar dawuta lafiyatare da zaɓin nau'in tsarin kullewa wanda ke taimakawa don karewa daga shiga mara izini yana da mahimmanci saboda yana ɗaya daga cikin mahimman abubuwan da ke kare abubuwan ciki.Hanyoyi biyu na yau da kullun na kullewa da ake akwai sune makullai na inji da na lantarki.

 

Makullan injina:

Makullin maɓalli don amintattun masu hana wuta shine ainihin kariya daga shiga mara izini.Akwai nau'ikan maɓalli iri-iri dangane da matakin tsaro na kulle da ake buƙata.Samun damar zai iyakance ga waɗanda suka sami damar shiga maɓallan.Koyaya a yayin da maɓalli ya ɓace, ko dai dole ne ya bi ta hanyar maye gurbinsa ko kuma gabaɗayan canjin kullewa.

 

Kulle makullin tubular

 

Makullan haɗin kai suna ba da bugun kira inda aka shigar da haɗin injin don buɗe amintaccen.Babban abin da ke tattare da wannan amintaccen akan lambar wucewar lantarki shine cewa babu damuwa game da ƙarewar baturi, kodayake haɗin yana iyakance ga bugun kira da haɗin kai.Hakanan ana raba haɗin kai zuwa ƙayyadaddun bugun kira inda aka saita haɗin don rayuwa ko haɗuwa mai canzawa, wanda yawanci zaɓi ne mai tsada.A saman wannan, makullin haɗin gwiwa na iya kasancewa a tsaye su kaɗai ko kuma ana sarrafa su tare da maɓalli/kulle haɗe inda maɓalli kuma ana buƙatar buɗewa koda lokacin da aka buga haɗin haɗin.

 

Kulle bugun kiran haɗin gwiwa

 

Makullan lantarki:

Makullan dijital ana amfani da su ta batura kuma suna ba da dama ta hanyar shigar da saitin lambar wucewa ta faifan maɓalli.Amfanin kulle dijital shine ana iya ba da lambar wucewa ga wasu don samun dama da canza su don hana sake dawowa.Makullan dijital kuma ana iya sanye su da ayyuka daban-daban kamar buɗe jinkirin lokaci ko buɗe lamba biyu.Abin da ya rage shi ne cewa makullin lantarki suna aiki ne kawai idan akwai wuta kuma dole ne a maye gurbin batura don yin aiki akai-akai.Wasu amintattun suna ba da maɓallin juyewa a yanayin kullewar gazawar baturi.Makullin dijital kwanakin nan na iya zuwa tare da allon taɓawa don ƙarin kyan gani na zamani da kuma sauran ayyukan aiki da sa ido na nesa ta hanyar sadarwa mara waya.

 

Makullin dijital na taɓa taɓawa

 

Makullan halittuci gaba ne a cikin 'yan shekarun nan kuma suna ba da dama ga akwatin amintaccen wuta yawanci ta hanyar sawun yatsa.Yawancin makullai na halittu na iya ɗaukar sawun yatsa da yawa da ke ba da damar dama ga masu amfani iri-iri.An ƙaddamar da damar yin amfani da kwayoyin halitta zuwa amfani da ganewar iris, ganewar fuska ko ganewar capillary.

 

Kulle hoton yatsa Biometric 4091

 

Dangane da buƙatun shiga cikin amintaccen wutar lantarki da adadin da mutum ke son kashewa, ana samun kewayon tsarin kullewa daga maɓalli na gargajiya da makullin haɗin kai zuwa sabbin ci gaba a cikin shigarwar halittu.Saboda haka, lokacin siyan amai hana wuta lafiyayyen ruwa, zabar nau'in kulle kuma yana ɗaya daga cikin wuraren da ya kamata mutum yayi la'akari.A Guarda Safe, mu ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru ce, ingantaccen Wuta da Akwatin Tsaro mai hana ruwa da ƙirji.A cikin layinmu, zaku iya samun wanda zai iya taimakawa wajen kare abin da ya fi dacewa, ko a gida ne, ofishin ku ko a wurin kasuwanci kuma idan kuna da tambaya, jin daɗin tuntuɓar mu.

 

Tushen: Safelincs "Safes Safes na Wuta & Jagorar Siyan Ajiya", an isa ga 9 ga Janairu 2022


Lokacin aikawa: Fabrairu-07-2022