Mun fahimci irin barnar da gobara za ta iya haifarwa ga gidaje, kasuwanci, takardu masu mahimmanci da kayayyaki masu mahimmanci da baƙin ciki da damuwa da ke zuwa tare da sake gina duk abin da aka rasa.Domin shekaru 30, mun yi aiki tuƙuru don haɓakawa da masana'antumasu kare wuta(har daWuta da rumbun adana ruwa da ƙirji) don taimaka wa mutane su kare abin da ya fi muhimmanci da kuma rage asarar da aka yi idan hatsarin gobara ya faru.
Ɗaya daga cikin mahimman abubuwan ƙarfinmu shine ikon tsayawa ɗaya na kanti inda za mu iya samar da ayyuka da suka fara daga juya zanen takarda zuwa abubuwa masu dacewa waɗanda za su iya karewa zuwa masana'antu da yawa da kuma takaddun shaida da gwajin gwaji wanda ke taimakawa wajen tabbatar da cewa yana aiki.Muna ci gaba da gudanar da bincike da ci gaba daban-daban don ƙarfin ƙarfinmu da fasaharmu za su iya inganta da gina ingantacciyar kariya da haɓaka inganci.
A cikin shekaru goma da suka gabata, hanyoyinmu sun zama ƙarin bayanai waɗanda suka haɗa da yadda muke aiki da yadda muke aiki don inganta haɓakarmu da ingancinmu.Ɗaya daga cikin mahimman abubuwan shine haɗakar bayanai da masana'antu.Wannan shine ƙirƙirar tsari da tsari ta yadda bayanai ke tafiya cikin ƙungiyar gaba ɗaya, wanda ke taimakawa wajen haɓaka haɓakawa a cikin samarwa da injiniyanci.Haɓaka tsarin tafiyar da bayanai da tsarin tafiyar da bayanai yana taimaka mana mafi kyawun kimanta tushen mu da haɓakawa tare da gano giɓin da za mu iya haɗa ƙarin masana'antu don taimakawa haɓaka inganci da inganci.
A farkon watan Agusta, ƙwararru a cikin haɗakar bayanai da masana'antu sun zo wurarenmu don taimakawa wajen tantance yadda muke yi da kuma taimaka mana mu fahimci mafi kyawun inda za mu iya yin mafi kyau.Sun shafe kwanaki uku suna tafiya cikin tsarinmu da tsarinmu kuma suna aunawa akan ainihin samarwa da rukunin yanar gizon da kuma kan ayyukan bincike da ci gaban ayyukanmu da wuraren aiki.Sun yaba mana kan wasu abubuwan da muka yi da kyau amma sun ba da shawarwari masu mahimmanci da kimantawa kan gibi da wuraren da za mu iya rufewa da ingantawa.
Kariya daga wuta ba abin wasa ba ne saboda babu dama na biyu lokacin da wuta ta ƙone ta cikin gidanku ko kasuwancin ku.Muna mayar da hankali don tabbatar da cewa hanyoyin mu zasu iya tsarawa da samarwamafi kyawun kariya na wutawanda ke taimakawa wajen kare abin da ya fi muhimmanci.AGuarda Safe, Mu ƙwararrun masu ba da sabis ne na gwaji masu zaman kansu kumabokan, Ingancin Wuta da Akwatin Tsaro da Kirji.A cikin layinmu, zaku iya samun wanda zai iya taimakawa wajen kare abin da ya fi dacewa, ko a gida ne, ofishin ku ko a wurin kasuwanci kuma idan kuna da tambaya, jin daɗin tuntuɓar mu.
Lokacin aikawa: Agusta-15-2022