Guarda yi ƙoƙari don haɓakawa da yinmafi kyawun kariya daga wutawanda ke taimaka wa masu amfani da su kare abin da ya fi muhimmanci.Wuta mai hana wutasuna da matukar amfani wajen kare muhimman takardu da abubuwa masu kima daga lalacewa lokacin da gobara ta tashi.Har ila yau yana taimakawa wajen tsara abubuwa da kuma ba da damar mutum ya tsere a farkon lokaci tare da kwanciyar hankali cewa kayansu suna da lafiya.Koyaya, aminci mai hana wuta kamar tsarin inshora ne, ba za ku taɓa son yin da'awar ba, don haka muna jaddada mahimmancin amincin gobara kuma muna ɗaukar jagora don barin ma'aikatanmu su fahimci wannan.Guardaba da horon kashe gobara da horon yaƙi na kashe gobara ga duk ma'aikata kowane wata 6.Kwanan nan a ƙarshen Afrilu, mun gudanar da ɗaya daga cikin wannan zaman horo a masana'antar masana'antar mu a Guangzhou.
An gudanar da atisayen kashe gobarar ne tare da taimakon hukumar kashe gobara ta yankin kuma muna godiya kwarai da gaske da suka ba su lokaci domin su zo masana’antarmu don ba da horo ga ma’aikatanmu.An fara atisayen ne tare da tashin gobarar da ba a sanar ba.Ma’aikata sun ruɗe da farko amma horarwar da suka yi a baya sun shiga kuma sun bi umarnin ma’aikatanmu na ba da agajin gaggawa kuma suka fita daga gine-ginen cikin tsari.An yi kiraye-kirayen kuma an gudanar da wani atisayen nasara tare da wasu gyare-gyare da hukumar kashe gobara ta yi kira.
Sashen kashe gobara na gida sannan ya ba da ɗan gajeren zaman horo game da lafiyar wuta, ba kawai a wurin aiki ba har ma a gida.Sun nuna wasu matakai masu sauƙi kan abin da za su yi idan sun ga ƙaramin wuta a gida ko a cikin kicin.Daga nan zaman ya ci gaba da koyar da sana'o'i na amfani da na'urorin kashe gobara da suka hada da na'urar kashe gobara.An koyar da ma’aikatan mu yadda ake amfani da na’urar kashe gobara idan ‘yar karamar gobara ta tashi kuma idan wuta ta yi yawa, tserewa a nan take shi ne fifiko.Ma'aikata sun yi ƙoƙari don kashe wuta tare da na'urar kashe gobara kuma muna fatan waɗannan horon, kodayake muna fatan ba za a yi amfani da su ba, amma idan lamarin ya taso, suna da kayan aiki don amsawa.
Taron horar da kashe gobara ya ba da sabuntawa akai-akai da yin aiki akan yadda za a yi idan gobara ta faru a wuraren masana'anta.Mafi mahimmanci, taimakon sashen kashe gobara na yankin ya ba da horo kan yadda za a hana gobara daga faruwa da farko da matakan yin aiki lafiya.Amintaccen mai hana wuta yana ba da kariya ga abubuwan kima na zahiri da kayan ku ta yadda zaku iya damu da kare ku da rayuwar masoyanku ta hanyar samun tsira lokacin da gobara ta fita daga sarrafawa.A Guarda Safe, mu ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru ce da ƙwararrun Wuta da Akwatin Tsaro mai hana ruwa da ƙirji.A cikin layinmu, zaku iya samun wanda zai iya taimakawa wajen kare abin da ya fi dacewa, ko a gida ne, ofishin gidan ku ko a cikin wuraren kasuwanci kuma idan kuna da tambaya, jin daɗin yin hakan.tuntube mu.
Lokacin aikawa: Mayu-03-2022